Module thu phát RF NRF24L01P 2.4Ghz Power 100mW Module thu phát RF NRF24L01P 2.4Ghz Power 100mW Thông số kỹ thuật:
- Chip: nrf24L01
- Băng tần: 2.4GHz
- Tốc độ max: 2Mbps
- Số kênh: 125 đáp ứng nhu cầu giao tiếp đa điểm
- Antenna ngoài: SMA connector
- Khoảng cách truyền 1000m
- Điện áp hoạt động thấp: 1,9 ~ 3.6V
S000833 MODULE RF, ZIGBEE, LORA 150.000 đ Số lượng: 100 cái
  • Module thu phát RF NRF24L01P 2.4Ghz Power 100mW
  • Giá bán: 150.000 đ
  • Thông số kỹ thuật:
    - Chip: nrf24L01
    - Băng tần: 2.4GHz
    - Tốc độ max: 2Mbps
    - Antenna ngoài: SMA connector
    - Khoảng cách truyền 1000m