Module NRF24L01 Wireless Module 2.4G Module NRF24L01 Wireless Module 2.4G
Thông số kỹ thuật:
Module thu phát không dây 2.4GHz Nrf24L01+ sử dụng chip thu phát không dây Nrf24L01+ của Nordic.
Module thu phát không dây 2.4GHz cho bạn giải pháp kết nối không dây nhanh và chi phí thấp. Chỉ cần 2 module, bạn có thể lập trình để chia xẻ dữ liệu giữa 2 vi điều khiển hoặc 2 board Arduino với nhau.
S000138 MODULE RF, ZIGBEE, LORA 25.000 đ Số lượng: 100 cái
  • Module NRF24L01 Wireless Module 2.4G
  • Giá bán: 25.000 đ
  • Thông số kỹ thuật:
Số lượng
  • Điện áp làm việc: 1.9V - 3.6V
  • Đầu vào dữ liệu tương thích với điện áp 5V (5V tolerance).
  • Số kênh kết nối: 6 kênh
  • Phương thức giao tiếp : SPI
  • Có sẵn anten trên module, bạn chỉ cần kết nối với vi điều khiển và chạy ứng dụng.
  • Tiêu thụ dòng thấp. Tại tốc độ truyền 2Mbit/s, dòng tối đa là 12mA. Chế độ nghỉ, module 2.4Ghz tiêu thụ 32uA.